Last updated: 1 พ.ย. 2565 | 1161 จำนวนผู้เข้าชม |
อยู่ในช่วงงานเข้าจริง ๆ สำหรับ พลัสเตอร์ - พรพิพัฒน์ พัฒนเศรษฐานนท์" หลังจากผันตัวไปเป็นนักธุรกิจ ล่าสุดกลับมารับงานในวงการบันเทิงแบบถี่ๆ ทั้งงานพิธีกร และซีรีส์อีกนับไม่ถ้วน รวมถึงมินิซีรีส์ อากงจ๋า...ป๊าไม่รู้ ที่จะลงจอออนแอร์ในวันเสาร์ที่ 5และ12พฤศจิกายนนี้!! เวลา 22.55-23.55 น. ทางช่อง 3HD กดหมายเลข 33 ซึ่งถือเป็นการร่วมงานกับทางช่อง3 เป็นครั้งแรก พร้อมด้วยทัพนักแสดงอีกมากมาย อาทิ ณัฐวดี พิภพพรชัย, ณีร สุคนธราช ที่จะมาถ่ายทอดเรื่องราวความรักในแบบฉบับของหญิงรักหญิง (LGBTQ) ร่วมด้วย “จิราวัฒน์ วชิรศรัณย์ภัทร, ปวริศร์ มงคลพิสิฐ, ปทิตตา อัธยาตมวิทยา, สุพร สังฆะภิบาล, จิณณะ พิชิตโอภากุล, สรวิศ บุญมาก, ณภักชดา นิรุตติปวร, อชิตะ ปัญญามัง, ธนพร บุญทวี” แฟน ๆ ไปให้กำลังใจกันได้เลยรับรองไม่ผิดหวัง!!